HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI
CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI!

Nếu là thành viên của diễn đàn, bạn vui lòng ĐĂNG NHẬP!

Nếu là khách và chưa có tài khoản của diễn đàn, bạn hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên!

Chúc vui vẻ! Xin cảm ơn!

CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI!

Nếu là thành viên của diễn đàn, bạn vui lòng ĐĂNG NHẬP!

Nếu là khách và chưa có tài khoản của diễn đàn, bạn hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên!

Chúc vui vẻ! Xin cảm ơn!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang ChủLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
. .
Cầu chúc cho anh chị em: - Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn được ngọt ngào. - Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ bạn luôn kiên nhẫn. - Vừa đủ MUỘN PHIỀN để giữ bạn thật sự là Man. - Vừa đủ HY VỌNG để cho bạn được hạnh phúc. - Vừa đủ THẤT BẠI để bạn mãi khiêm nhường. - Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ bạn mãi nhiệt tâm. - Vừa đủ BẠN BÈ để bạn được an ủi. - Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu vật chất của bạn. - Vừa đủ NHIỆT TÌNH để bạn cho đời thêm hân hoan. - Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan những thất vọng.

Share

Tôi yêu Manchester United

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dungro
Oº°‘¨ Năm nhất ¨‘°ºO
Oº°‘¨ Năm nhất ¨‘°ºO
dungro

Nam Ngày tham gia : 29/07/2010
Money ($) : 5244
Địa chỉ : 49K1XAYDUNG_DHV
Công việc - Sở thích : thích vui, yêu cái đẹp.
Quan niệm sống : Try my best to win my self.
(sdt:01276321826
Y/M:thosuaxe_pro)

Tôi yêu Manchester United Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu Manchester United   Tôi yêu Manchester United I_icon_minitimeThu Aug 25, 2011 6:29 pm

Vâng ! Rất buồn, vì mình cũng tin nhiều fan MU hồi đấy từng yêu thích MU đã ko còn trung thành nữa,mình đã từng rất ghét MU và thề ko xem bóng đá nữa vì MU đá càng ngày càng ko hoa mỹ nữa, và mình ko thể nhịn đc nữa đành tự nhủ lòng cố xem Barca,Real hay Ars đá để yêu cho đỡ tức,nhưng mình xem đc 1,2 rồi 3 trận thì mình mới ngậm ra 1 điều. Mình yêu MU vì danh hiệu? Real, Barca hay Ars có thừa. Mình yêu MU vì lối đá đẹp? bây giờ MU ko còn đá đẹp bằng đội khác nữa rồi. Thế sao mình vẫn ko thích đội khác đc? chỉ có chúa mới trả lời dc. Thời gian cứ trôi đi,trôi đi và MU của ta vẫn cứ lúc đẹp lúc xấu. Nhưng có 1 điều mà tôi biết được khi bạn xem 1 pha ghi bàn đẹp của ronaldinho, ronaldo, Messi... bạn chỉ có thể nói tuyệt vời! Nhưng khi MU ghi bàn thì bạn sẽ gào thét như 1 thèng điên, đấy là tình yêu chỉ có khi ta có 1 niềm đam mê, vây những ai đang yêu MU vì bóng đá đẹp thì hãy sang yêu Barca và khi Barca ko còn đẹp thì hãy yêu đội nào đẹp hơn nữa. có thể hiểu ràng Barca là một cô gái đẹp thì MU là một người vợ hiền. lúc mình thấy đẹp lúc mình thấy xấu ,lúc mình thấy đam mê lúc mình thấy mệt mỏi,lúc giận lúc vui. nhưng MU vẫn tồn tại mãi trong tim Manucians như một người vợ hiền và nếu có một fan nào tự nhận là Manucians mà khen MU là một cô gái đẹp như Barca thì tôi thề 100% sẽ có 1 lúc nào đó ko thích MU nữa mà chuyển sang thích 1 đội bóng nhiều sao hơn. Còn đối với tôi, MU đá cũng chẳng còn đẹp như hồi xưa lấy công bù thủ nữa mà là vẻ đẹp ôn hòa giữa phòng ngự và tấn công, giữa cái giản dị như kiểu Chicharito, Van Nistelrooy đệm bóng cận thành ghi bàn hay có những lúc vẻ đẹp lóe sáng như một vì sao như Giggs 1 mình bon qua 4,5 hậu vệ rồi ghi bàn, hay màn xe đạp chổng ngược chỉ có trong phim của Berbatov và Rooney, nhưng cái hay nữa của MU là thích làm người hâm mộ đi từ cảm giác hồi hộp buồn bã đến cực đỉnh bằng những màn ngược dòng ko tưởng hay những pha ghi bàn phút cuối, và kết 1 câu tôi là 1 Manucians chính hiệu. Ko dám nhận MU là đội bóng xuất sắc nhất thế giới nhưng sẽ chẳng ngại khi dõng dạc 1 tiếng với ai đã từng, đang từng và chưa từng hay anti MU 1 câu: “có thể MU ko phải đội bóng xuất sắc nhất thế giới nhưng thiếu MU thì bóng đá không còn được gọi là môn thể thao vua nữa.
https://www.youtube.com/watch?v=RECT8TGHX0E

Tôi yêu Manchester United

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang