HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI
CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI!

Nếu là thành viên của diễn đàn, bạn vui lòng ĐĂNG NHẬP!

Nếu là khách và chưa có tài khoản của diễn đàn, bạn hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên!

Chúc vui vẻ! Xin cảm ơn!

CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN CỦA HỘI HỌC SINH - SINH VIÊN KẺ GAI!

Nếu là thành viên của diễn đàn, bạn vui lòng ĐĂNG NHẬP!

Nếu là khách và chưa có tài khoản của diễn đàn, bạn hãy ĐĂNG KÝ làm thành viên!

Chúc vui vẻ! Xin cảm ơn!

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang ChủLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
. .
Cầu chúc cho anh chị em: - Vừa đủ HẠNH PHÚC để giữ tâm hồn được ngọt ngào. - Vừa đủ THỬ THÁCH để giữ bạn luôn kiên nhẫn. - Vừa đủ MUỘN PHIỀN để giữ bạn thật sự là Man. - Vừa đủ HY VỌNG để cho bạn được hạnh phúc. - Vừa đủ THẤT BẠI để bạn mãi khiêm nhường. - Vừa đủ THÀNH CÔNG để giữ bạn mãi nhiệt tâm. - Vừa đủ BẠN BÈ để bạn được an ủi. - Vừa đủ VẬT CHẤT để đáp ứng các nhu cầu vật chất của bạn. - Vừa đủ NHIỆT TÌNH để bạn cho đời thêm hân hoan. - Vừa đủ NIỀM TIN để xua tan những thất vọng.

Share

chuyện ngày cá tháng tư

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
winky1306
Oº°‘¨ Năm 3 ¨‘°ºO
Oº°‘¨ Năm 3 ¨‘°ºO
winky1306

Nữ Ngày tham gia : 25/03/2011
Money ($) : 4887
Địa chỉ : Họ Kẻ Gai
Tính cách - Tâm trạng : một đứa trẻ 9x tự kỉ
Công việc - Sở thích : sinh viên
Quan niệm sống : Kẻ đa tình là người cô đơn nhất thế gian!

chuyện ngày cá tháng tư Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyện ngày cá tháng tư   chuyện ngày cá tháng tư I_icon_minitimeSun Apr 03, 2011 1:03 pm

chắc cũng có nhiều người đặc biệt là những người ở quê đều biết tin về chuyện sập mỏ đá ở yên thành. thật buồn khi mà vào đúng ngày cá tháng tư thì bố của bạn em mất. thực sự thì nếu cú điện thoại báo tin ấy không phải vào ngày cá thì em đã tin và.... nhưng em lại nghĩ là chuyện đùa. đến hôm nay khi xem danh sách các nạn nhân và có chị bạn gọi báo em mới biết.
sao em lại vô tâm thế. nhưng hẳn nếu ko có ngày cá thì đã khác. em đã nghe tin ấy và chia sẻ với bạn em. giờ em buồn quá

chuyện ngày cá tháng tư

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Ngày của Mẹ" (Mother's Day - ngày Chủ Nhật thứ hai của tháng năm) năm nay đúng vào 8/5.
» Chuyện cây táo
» Album nhạc trẻ HOT & NEW tháng 8
» Nhạc HOT tháng 10/2010
» Nhạc HOT tháng 11/2010